เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - ข้าวฝากจากศูนย์ปืนกล็อกที ดิโอสยามครับ เรื่องศูนย์หลังตัวยูศ

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
ข้าวฝากจากศูนย์ปืนกล็อกที ดิโอสยามครับ เรื่องศูนย์หลังตัวยูศ
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 16/11/2013 8:03 pm

ทางศูนย์กล็อกที่ดิโอฝากมาบอกท่านที่พึ่งได้ปืนกล็อกมาจาก สนสก.ที่เป็นศูนย์หน้าไนท์ไซค์หลังเป็นตัวยูให้นำไปเปลี่ยนได้ที่ร้านครับไม่เสียค่าใช้จ่ายสาเหตุเกิดจากความต้องการปืนกล็อกบ้านเราจำนวนมากทางบริษัทผลิตให้ไม่ทันจึงใส่ศูนย์หลังตัวยูมาให้ก่อนของผมเองก็พึ่งไปเปลี่ยนมาครับ…
…ย้ำนะครับว่าจะต้องเป็นล็อตที่พึ่งนำเข้ามาประมาณปลายปีนี้เท่านั้นครับเพราะทางบริษัทจะมีรหัสส่งมาให้ทางร้านตรวจสอบด้วยครับ…

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 16/11/2013 8:14 pm

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคร๊าบบบบบบบบ Laughing

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 16/11/2013 8:34 pm

Very Happy

ตอบ ตอบ: 16/11/2013 8:41 pm

ขอบคุณครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ตอบ ตอบ: 16/11/2013 9:08 pm

เห็นไหมครับว่า glock เค้าดูแลลูกค้าดีจริงๆ

ตอบ ตอบ: 16/11/2013 10:01 pm

ขอโทษทีครับน้องใหม่ ที่บอกให้ไปเปลี่ยนนี่ ร้านปืน โอฬารพาณิชย์ ใช่หรือ ปล่าครับแล้วถ้าซื้อมาจากร้านอื่นเปลี่ยนได้ไหมครับ

ตอบ ตอบ: 17/11/2013 10:14 am

ใช่ครับร้านโอฬารครับ…ซื้อจากที่อื่นก็เปลี่ยนได้ครับแต่ต้องเป็นล็อตที่เข้ามาปลายปีครับทางร้านเค้าจะมีเลขปืนที่ทางบริษัทส่งมาให้ไว้คอยตรวจสอบครับว่าใช่ปืนล็อตที่ผลิตศูนย์หลังไม่ทันหรือเปล่าถ้าใช่ก็ไม่มีปัญหาครับเปลี่ยนได้เลยผมไปเปลี่ยนมากับคุณเหมียวบริการดีครับ…

ตอบ ตอบ: 17/11/2013 10:07 pm

Kala12 บันทึก:
ใช่ครับร้านโอฬารครับ…ซื้อจากที่อื่นก็เปลี่ยนได้ครับแต่ต้องเป็นล็อตที่เข้ามาปลายปีครับทางร้านเค้าจะมีเลขปืนที่ทางบริษัทส่งมาให้ไว้คอยตรวจสอบครับว่าใช่ปืนล็อตที่ผลิตศูนย์หลังไม่ทันหรือเปล่าถ้าใช่ก็ไม่มีปัญหาครับเปลี่ยนได้เลยผมไปเปลี่ยนมากับคุณเหมียวบริการดีครับ…

ขอขคุณมากๆครับสำหรับข่าวสารแล้วมีกำหนระยะเวลาไหมครับว่าหมดเขตตอนไหน

ตอบ ตอบ: 18/11/2013 10:32 am

แล้วที่ซื้อหน้าร้านล่ะครับที่ไม่ใช่สวัสดิการทางศูนย์รับเปลี่ยนไหมครับ
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

ตอบ ตอบ: 18/11/2013 2:09 pm

ลองโทรสอบถามดูครับ 02-623-9890

ตอบ ตอบ: 19/11/2013 7:59 pm

ขอบคุณครับ

ตอบ ตอบ: 21/11/2013 8:47 pm

Kala12 บันทึก:

ผมไปเปลี่ยนมาแล้าครับวันนี้ตอนเที่ยงๆ เจอพี่หนวดเป็นกองทัพแถมตั้งค่ายกลเต็ม Laughing ใครไปเปลี่ยนศูนย์ปืนก็ต้องระวังหน่อยครับหรือหาเส้นทางเลี่ยงเอา ผมเองถ้าไม่ใช้วิชามารก็คิดว่าไม่น่ารอด Laughing

ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1