เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - 9 mm

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
9 mm
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 05/08/2011 10:04 am

พอดีจะซื้อ g19 ครับ ใหม่ ขอเจน 3 ครับ
พี่ๆๆ น้องๆๆ ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ
ร้านไหนบริการดี ราคาเท่าใหร่
ต่อไปจะได้เป็นประโยชน์กับ สมาชิก glock club ของเราครับ
จะได้ไม่เสียทีร้านปืนหน้าเลือด ครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 05/08/2011 3:53 pm

yuttt บันทึก:
พอดีจะซื้อ g19 ครับ ใหม่ ขอเจน 3 ครับ
พี่ๆๆ น้องๆๆ ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ
ต่อไปจะได้เป็นประโยชน์กับ สมาชิก glock club ของเราครับ
จะได้ไม่เสียทีร้านปืนหน้าเลือด ครับ

แนะนำนะครับ ร้านกันเซอร์วิส ผมซื้อเองละก็พาเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ทำงานไปซื้อมาหลายกระบอกแล้ว ร้านนนี้โครงการ สน.สก. ครับ การต้อนรับดีพูดจาเพราะ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 06/08/2011 10:34 am

intel915GM บันทึก:

แนะนำนะครับ ร้านกันเซอร์วิส ผมซื้อเองละก็พาเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ทำงานไปซื้อมาหลายกระบอกแล้ว ร้านนนี้โครงการ สน.สก. ครับ การต้อนรับดีพูดจาเพราะ

แล้ว แล้ว ประชาชนอย่างข้าน้อย....จะชื้อไหมครับ
ถ้าเปรียบเทียบกับที่นี่ล่ะครับ
http://www.glock-club.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=4759#62638

ขอบคุณครับ

Rolling Eyes

ตอบ ตอบ: 08/08/2011 10:39 am

Add บันทึก:
intel915GM บันทึก:

แล้ว แล้ว ประชาชนอย่างข้าน้อย....จะชื้อไหมครับ
ถ้าเปรียบเทียบกับที่นี่ล่ะครับ
http://www.glock-club.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=4759#62638

ขอบคุณครับ

Rolling Eyes

ผมโทรไปถามร้าน เขาโอนแล้ว แต่ปล่อย 78000 ราคานี้แรงไหมครับ gen 3 ครับ

ตอบ ตอบ: 08/08/2011 10:50 am

ลองไปร้าน ปืนอำพลดูอะครับ แล้ว ถ้าเจอกับลุง ที่ไว้ผมรองทรงอะครับ อ้วนๆอะครับ ลองต่อราคาแกดูครับ ผมได้มาไม่กี่วันที่ผ่านมาได้มาที่76,000ครับ ราคาหน้าร้าน บอก80,000ครับ แฟนผม ต่อจน แก ลดให้เหลือ 76,000ครับ แก ยังบ่นเลยครับไอ้หนูนี่ ต่อเก่งจริงๆ ฮ่าๆๆ

แต่ตอนสอบถาม ทางโทรศัพท์บอก85,000 ไปหน้าร้านบอก 80,000 ต่อเหลือ 76,000 ครับ อิอิ

ตอบ ตอบ: 09/08/2011 8:34 am

JackGen8 บันทึก:
ลองไปร้าน ปืนอำพลดูอะครับ แล้ว ถ้าเจอกับลุง ที่ไว้ผมรองทรงอะครับ อ้วนๆอะครับ ลองต่อราคาแกดูครับ ผมได้มาไม่กี่วันที่ผ่านมาได้มาที่76,000ครับ ราคาหน้าร้าน บอก80,000ครับ แฟนผม ต่อจน แก ลดให้เหลือ 76,000ครับ แก ยังบ่นเลยครับไอ้หนูนี่ ต่อเก่งจริงๆ ฮ่าๆๆ

แต่ตอนสอบถาม ทางโทรศัพท์บอก85,000 ไปหน้าร้านบอก 80,000 ต่อเหลือ 76,000 ครับ อิอิ

ขอบคุณมากครับ
อาทิตย์หน้า ไปทำไบ ป.3 ได้ใบแล้วไปเดินหาเลยดีกว่าได้ต่อแบบถนัดหน่อย
มีพี่คนนนึงแนนำมาว่า ถือ ป3 ไปเลย ต่อกันไปเลย ต่อได้ จ่ายเงิน เอาปืนกลับ จบข่าว........555

ตอบ ตอบ: 09/08/2011 8:56 am

JackGen8 บันทึก:

ขอบคุณมากครับ
อาทิตย์หน้า ไปทำไบ ป.3 ได้ใบแล้วไปเดินหาเลยดีกว่าได้ต่อแบบถนัดหน่อย
มีพี่คนนนึงแนนำมาว่า ถือ ป3 ไปเลย ต่อกันไปเลย ต่อได้ จ่ายเงิน เอาปืนกลับ จบข่าว........555

ถูกต้องครับ โทร ถามราคา เหมือนเราได้ ราคาบอกผ่าน น่ะครับ ถ้าเอาใบป.3ไปซื้อผมว่า จะได้ราคา ต่างจากที่โทรถามนะครับ

ตอบ ตอบ: 09/08/2011 9:02 am

เห็นด้วยครับ ถือ ป.3 ไป คุยง่ายได้ราคาถูกกว่า Very Happy

ตอบ ตอบ: 09/08/2011 2:39 pm

ของผมซื้อจากร้านปืนประโยชน์ เปน Glock 26 Gen 3 ราคา 75 K ซื้อเดือนมิถุนายน ปืนพร้อม แมก ต่อด้าม 2 แต่ไม่มีกระสุน เพราะส่งทางเครื่องบิน

ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1