เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - ราคาปืนกล็อก 19 ตัด สด ป.3 พร้อมแล้วมาทางนี้เลยครับ

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
ราคาปืนกล็อก 19 ตัด สด ป.3 พร้อมแล้วมาทางนี้เลยครับ
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 21/09/2010 11:37 am

ผมว่ามันคุ้มอยู่กับความพอใจของเรานะ 49 k ร้าน..............ถามมาอีกที่นะครับ ร้านนี้ โอเคเลยครับผมเอามาแล้วอ่ะ หลายกระบอกแล้วนะ สน.สก. เท่านั้น ร้านที่จองผมไม่คอยหวังเท่าไรเพราะวงใน ............ ไม่เล่าดีกว่าครับพี่น้อง

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 21/09/2010 12:09 pm

ถ้ารอได้ อีก ประมา 3-4 เดือนคงมีเข้ามาให้เลือกซื้อเยอะครับ เห็นร้านที่พิษณุโลกสั่งไปเยอะแยะ 9 มม. .40 .45 มีสี OD Green ด้วย ร้านอื่นๆก็เห็นในบอร์ดสวัสดิการก็ว่าจะเข้า ธ.ค.53 ถึง ม.ค.54

ถ้าต้องการใช้จริงๆ ก็คงต้องยอมโดนแหละครับ แต่ถ้าไม่จำเป็นจริงๆไม่ควรเสียเงินเพิ่มครับร้านจะได้ใจแล้วเพื่อนๆที่จองตามระบบจะเดือดร้อนและท่านก็จะเสียเงินแพงขึ้น

เจ็ดพันบาทมันไม่น้อยนะครับเห็นบางร้านเก็บเพิ่มแค่ 500 บาท เป็นค่าดำเนินการ สมช.ยังไม่ยอมจะจ่ายเลยครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 21/09/2010 2:51 pm

แต่ละท่านความจําเป็นแตกต่างกัน

แต่ส่วนตัว ผมยอมรอครับ ไม่อยากให้เสียส่วนต่างครับ

ตอบ ตอบ: 21/09/2010 4:03 pm

ขอถามหน่อยครับแต่ละครับรอกันนานไหม

ตอบ ตอบ: 21/09/2010 4:31 pm

ผมรอ42000อยู่ครับ ถ้าเกินสิ้นปีแล้วไม่ได้คงต้องใช้บริการ49000 Crying or Very sad

ตอบ ตอบ: 21/09/2010 9:47 pm

แค่ 42000 ยังไม่ค่อยจะมีเลยผม

รอกันต่อไป

Very Happy

ตอบ ตอบ: 21/09/2010 10:07 pm

พี่dang1528 ร้านไหนครับจะไปเอาบ้างอยากได้แล้ว
ถ้าไม่สะดวกทาง นี้ก็ได้ sarayut_oil@hotmail.com

ตอบ ตอบ: 22/09/2010 6:50 am

42 ไม่ต้องไปหวังมากนะครับ ถ้า 45 K ก็พอได้ เพราะถ้าของไม่หมดก็เก็บไปขายที่ร้านซิครับไม่ผิด กติกานะไม่นั้นร้านบางร้านเขาไม่ให้ติดต่อให้เราไปเปลี่ยนเป็นยี่ห้อื่นหรอกครับ และก็ร้าน กันนครบาลที่สั่งของได้โดยไม่ต้องจ่ายเงินก่อนด้วยนะครับไม่ได้ทำงานอยู่ที่ร้านและไม่มีส่วนที่ได้เงินตรงนี้นะครับเพราะผมเป็นคนที่เคยผิดหวังในการรอกล็อกมาแล้วจึงเข้าใจเพื่อนสมาชิกครับ

ตอบ ตอบ: 22/09/2010 6:51 am

เอามาบอกกันและที่ขอสิทธิก็เพื่อ เพื่อน ๆ ทั้งนั้นครับ อยากให้มีสมาชิกกล็อกกันมาก ๆ ของเขาดี นะครับ

ตอบ ตอบ: 06/11/2010 10:21 pm

ช่วยบอกผมอีกคนนะครับ

ตอบ ตอบ: 07/11/2010 1:19 am

ตอนนี้ ราคาไป 52,000 แล้วครับ แพงมาก รอดีกว่า

ตอบ ตอบ: 07/11/2010 8:24 am

ของผมจ่ายสดไปที่ร้าน สนั่น มาจะเต็มปีแล้วครับทำเงียบเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยจะทำอย่างไรดี

ตอบ ตอบ: 07/11/2010 11:20 pm

ขอทราบร้านที่ตัดสดครับราคาด้วยnoom_si@hotmail.com

ตอบ ตอบ: 08/11/2010 1:57 pm

ของผมจ่ายสดไปที่ร้าน สนั่น มาจะเต็มปีแล้วครับทำเงียบเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยจะทำอย่างไรดี

ต้องติดต่อทางร้านดูแล้วล่ะครับ ว่าทำไมมันนานนักนานผิดปรกติ ตามธรรมดาไม่เกิน 1 อาทิตย์ก็ได้แล้ว
แค่ส่งดร๊าฟ์สั่งจ่ายค่าปืนเข้าบัญชีร้าน แนบสำเนาทะเบียนบ้านพร้อมบัตรประชาชน แล้วก็ใบ ป .3 วันรุ่งขึ้นของก็ส่งมาแล้ว
[/url]

ตอบ ตอบ: 08/11/2010 11:36 pm

[quote="G26"][u]ของผมจ่ายสดไปที่ร้าน สนั่น มาจะเต็มปีแล้วครับทำเงียบเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยจะทำอย่างไรดี

ต้องติดต่อทางร้านดูแล้วล่ะครับ ว่าทำไมมันนานนักนานผิดปรกติ ตามธรรมดาไม่เกิน 1 อาทิตย์ก็ได้แล้ว
แค่ส่งดร๊าฟ์สั่งจ่ายค่าปืนเข้าบัญชีร้าน แนบสำเนาทะเบียนบ้านพร้อมบัตรประชาชน แล้วก็ใบ ป .3 วันรุ่งขึ้นของก็ส่งมาแล้ว

การสั่งซื้อปืนของพี่น่ะ หลายปีนานมาแล้วครับ ปัจจุบันวิธีการที่บริการแบบนั้นเลือนหายไปเกือบหมดแล้ว
ถ้ามีปืนที่รุ่นที่เราต้องการจำหน่ายอยู่ อาจจะใช้วิธีการนั้นได้บ้าง มีร้านปืนที่จะบริการส่งให้ ไม่กี่ร้านปืนหรอกครับ
ยิ่งเป็นปืนโครงการ ราคาสวัสดิการ ด้วยแล้ว แทบจะต้องไปรับปืนเอง ไปตัดยอดเองที่วังไชยาครับ

วันนี้ ส่งน้องๆไปรับรูเกอร์SR9ตัวเต็มสี OD 17 นัด มาแทนเลยครับ(น่าใช้มาก ตัวนึงครับ ถ้าไม่ติดยี่ห้อ)
จ่ายสดหมด100% ตั้งแต่พฤษภาคม 2552 (จำต้องเปลี่ยนสัญญาจากกล็อก 19)

ส่วนผมเปลี่ยนจากกล็อก 21 เป็นเทารัสพีที1911 เสียดาย รู้งี้เอา ซีแซด 97 ดีกว่า(งานดีกว่านิ๊ดนึง)
โดยวิธีใช้สิทธิ์ซื้อปืนแทนคนที่ไม่เอาปืนนั้นเลยครับ(เสียเพิ่มอีก 100 ค่าเปลี่ยนสัญญา)
งานปืนเทารัสเก๊ พอสมควร ต้องยอมรับสภาพความจริง เห็นงานปืนกับตามาหลายยี่ห้อแล้วครับ

ปืนหน้าตู้ กับปืนโครงการ (มันเนี๊ยบไม่เหมือนกันจริง ขาดนิดๆ เกินหน่อยๆ เรื่องจะผ่านมาตรฐานคิวซี หรือไม่ ไม่รู้ 555)
บริษัทผลิตชิ้นส่วนปืนขึ้นมาแล้ว ก้อประกอบปืน ส่งมาขายเมืองไทย ขายได้หมด
ทางร้านปืนเอาหมด ขอให้มีขาย ขอให้ส่งมา จะคัดทิ้งทำไมเสียของอ่ะ
แบรนด์ ยี่ห้อปืน ไม่สำคัญ เอาเป็นมาตรฐานคุณภาพไม่ได้
ว่าต้องยี่ห้อ แบรนด์นั้น แบรนด์นี้ คุณภาพดี100% ต้องมีหลุดคิวซี
ได้ตำหนิ เอกลักษณ์รูปพรรณปืนของเรา ที่ต่างจากคนอื่น ใช้ยิงได้ปกติ ยิงโดน ยิงถูก ที่สำคัญ ตายเหมือนกัน

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 2
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป